FMG Swahili Habari Siasa Michezo Udaku Mapenzi Biashara

JPM Amvulia Kofia Alikiba Na Kumvalisha Kama Diamond




Mgombea urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dkt. John Magufuli ameshindwa kujizuia na kuamua kumwita msanii wa Bongo Fleva, Alikiba, meza kuu kisha kuvua kofia yake na kumvisha mwanamuziki huyo.


Magufuli amefanya hayo leo Jutano, Septemba16, 2020, wakati Alikiba alipokuwa akitumbuiza kwenye kampeni za Magufuli katika Viwanja Vya Gymkhana Bukoba mjini.


 

Powered by Blogger.